Flatnews

ARSENAL YAITWANGA TOTTENHAM NA KUSONGA MBELE CAPITAL ONE

Timu ya Arsenal imeshinda 2-1 kwenye mechi ya Capital One dhidi ya mahasimu wao wa jiji la London Kaskazini Tottenham mechi iliyoch...


Timu ya Arsenal imeshinda 2-1 kwenye mechi ya Capital One dhidi ya mahasimu wao wa jiji la London Kaskazini Tottenham mechi iliyochezwa Jumatano usiku kwenye dimba la White Hart Lane na kutinga hatua ya raundi ya nne ya michuano ya hiyo ya Capital One.

Mathieu Flamini alikuwa shujaa wa mchezo huo akipiga goli zote mbili za Arsenal, Flamini alianza kupiga goli la kwanza dakika ya 26 kipindi cha kwanza na goli hilo kudumu hadi kipindi cha kwanza kinamalizika.
Calum Chambers alijifunga kuwapa Tottenham goli la kusawazisha dakika ya 56 lakini goli la dakika ya 78 lililofungwa na Flamini lilitosha kuwapa Arsena ushindi wa London Derby.

Related

SPORTS 8962281866334228760

Post a Comment

emo-but-icon

item