Flatnews

Wanawake na Watoto Waanza Kuodoka Mkoani Mtwara Wakihofia Kutokea Kwa Vurugu Baada Ya Uchaguzi

Shirika  la  utangazaji  la  Ujererumani,DW  limeripoti  leo  mchana  kuwa idadi kubwa ya watu  wameanza kuondoka  mkoani Mtwara...


Shirika  la  utangazaji  la  Ujererumani,DW  limeripoti  leo  mchana  kuwa idadi kubwa ya watu  wameanza kuondoka  mkoani Mtwara  wakihofia hali ya usalama wakati wa uchaguzi.

 
Kwa mujibu wa Dw,watu wengi  wanaoondoka  ni wanawake na watoto, hali ambayo inaelezewa inatokana na vurugu za gesi za mwaka 2013,  kuonekana kwa baadhi ya vifaa vya jeshi na wanajeshi wakiwa kwenye vifaru.

Idadi ya watu wanaondoka katika mkoa wa Mtwara nchini Tanzania wakihofia hali ya usalama wakati wa uchaguzi imeongezeka...
Posted by DW (Kiswahili) on Thursday, October 22, 2015

Related

NEWS 920945350263756161

Post a Comment

emo-but-icon

item