Wanaume Wananichukulia Tofauti na Nilivyo...Siko Hivyo Jamani
Naombeni mchango wa mawazo, imetokea wanaume wananiambia ati wananiogopa, mie ni mbabe, najiamini sana na wengine huenda mbali kwa ...
https://samchardtz.blogspot.com/2015/07/wanaume-wananichukulia-tofauti-na.html
Naombeni mchango wa mawazo, imetokea wanaume wananiambia ati
wananiogopa, mie ni mbabe, najiamini sana na wengine huenda mbali kwa
kusema mwanamke wa dizain yako sioi.
Kwakweli sipo hivyo na huwa naumia sana mtu anaponitamkia hayo.
Nasikitika mana sielewi ni kitu gani na kutongozwa na waume za watu
kumezidi il a sio na singles?
Tafadhalini wanajamii naimani kuna watu wanaofahamu vizuri psychology wanishauri jamani.
Asanteni kwa kunijibu bila kejeli
