Flatnews

BREAKING NEWS; WATU 20 WAFARIKI PAPO HAPO KATIKA UWANJA WA NDEGE DARAJANI

   Chanzo cha ajali hiyo ni kwamba kuna mgomo wa  Costa za kutoka  Mbeya kwenda Kyela hivyo dala dala mija ya mbeya mjini ilio ona kufa k...


 
mgeni wa njia hiyo hivyo gari likamshinda akagonga gema na kutumbukia mtoni na abiria kumi na tisa '19' wakafariki papo hapo na mmoja akafariki njiani wakati akiwahishwa hospital .
Dereva na kondakta wamefariki hapo hapo.

Related

NEWS 2823214531510418860

Post a Comment

emo-but-icon

item